• TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
    Andy Mikhaiel
    ราคาของคุณช่วยให้ฉันชนะคำสั่งซื้อขอบคุณมากจะส่งคุณเพิ่มใบสั่งซื้อ
  • TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
    Baher Pavel
    การจัดส่งที่รวดเร็วและน่าตื่นตาตื่นใจฉันมีความสุขที่ได้รับก่อนเวลาครบกำหนด
  • TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
    Philip Pronk
    ขอบคุณลูกค้าของฉันลูกค้าของเรารักคุณภาพยอดเยี่ยมของสายแพทช์
ชื่อผู้ติดต่อ : Vicky Tan
หมายเลขโทรศัพท์ : 86-19129987302
WhatsApp : +8619129987302
ประเทศจีน 12 ช่องเสียบพอร์ตไฟเบอร์ออปติกแบบ Duplex พร้อมโครงสร้างมาตรฐาน 19 นิ้ว

12 ช่องเสียบพอร์ตไฟเบอร์ออปติกแบบ Duplex พร้อมโครงสร้างมาตรฐาน 19 นิ้ว

โครงสร้าง: 19 '' ติดตั้ง Rack
แบบ: ประเภท Fixed, Slidable Type
เชื่อมต่อ: SC LC FC ST
ประเทศจีน อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SC / LC Fiber Optic Splice Box 2 พอร์ตซ็อกเก็ตซ็อกเก็ต

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SC / LC Fiber Optic Splice Box 2 พอร์ตซ็อกเก็ตซ็อกเก็ต

โหมด: ผนังติดผนัง
เชื่อมต่อ: SC-SX
วัสดุ: PC, ABS
ประเทศจีน ช่องเสียบสายไฟเบอร์ออปติก FTTH แบบถอดได้สำหรับไฟเบอร์ Singlemode / Multimode

ช่องเสียบสายไฟเบอร์ออปติก FTTH แบบถอดได้สำหรับไฟเบอร์ Singlemode / Multimode

โหมด: ผนังติดผนัง
เชื่อมต่อ: SC-SX
วัสดุ: PC, ABS
ประเทศจีน กล่องเทอร์มินอล SC Duplex Fiber Optic สำหรับ FTTH Optical Solution

กล่องเทอร์มินอล SC Duplex Fiber Optic สำหรับ FTTH Optical Solution

โครงสร้าง: Fixed, Rack Mounted
เชื่อมต่อ: SC-DX
วัสดุ: เหล็กแผ่นรีดเย็น, อัล
ประเทศจีน กล่องเสียบไฟเบอร์ออปติก SC UPC APC พร้อมวัสดุ ABS PC FTTH

กล่องเสียบไฟเบอร์ออปติก SC UPC APC พร้อมวัสดุ ABS PC FTTH

โหมด: ผนังติดผนัง
เชื่อมต่อ: SC LC FC ST
วัสดุ: PC, ABS
ประเทศจีน กล่องสิ้นสุดเครือข่าย FTTH ด้วยอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติคและ Pigtails

กล่องสิ้นสุดเครือข่าย FTTH ด้วยอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติคและ Pigtails

โหมด: ผนังติดผนัง
เชื่อมต่อ: SC, LC
วัสดุ: PC, ABS
ประเทศจีน LC Duplex OM4 FTTH กล่องไฟเบอร์ออปติกเทอร์มินัลกล่องรับสัญญาณไฟเบอร์ออปติก

LC Duplex OM4 FTTH กล่องไฟเบอร์ออปติกเทอร์มินัลกล่องรับสัญญาณไฟเบอร์ออปติก

โหมด: ผนังติดผนัง
เชื่อมต่อ: SC, LC
วัสดุ: PC, ABS
ประเทศจีน 4 พอร์ท SC FC ST LC กล่องเชื่อมต่อไฟเบอร์ออพติคภายในอาคารสำหรับเครือข่าย FTTD

4 พอร์ท SC FC ST LC กล่องเชื่อมต่อไฟเบอร์ออพติคภายในอาคารสำหรับเครือข่าย FTTD

โหมด: ผนังติดผนัง
เชื่อมต่อ: SC LC FC ST
วัสดุ: PC, ABS
ประเทศจีน 2 พอร์ต SC LC ไฟเบอร์ Pigtails และ Adapters ไฟเบอร์สำหรับกล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก

2 พอร์ต SC LC ไฟเบอร์ Pigtails และ Adapters ไฟเบอร์สำหรับกล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก

โหมด: ผนังติดผนัง
เชื่อมต่อ: SC, LC
วัสดุ: PC, ABS
ประเทศจีน กล่องรับสัญญาณไฟเบอร์ออปติกเทอร์มินัล FTTH กล่องขาออก

กล่องรับสัญญาณไฟเบอร์ออปติกเทอร์มินัล FTTH กล่องขาออก

โหมด: ผนังติดผนัง
เชื่อมต่อ: SC-SX
วัสดุ: PC, ABS
1 2