• TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
    Andy Mikhaiel
    ราคาของคุณช่วยให้ฉันชนะคำสั่งซื้อขอบคุณมากจะส่งคุณเพิ่มใบสั่งซื้อ
  • TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
    Baher Pavel
    การจัดส่งที่รวดเร็วและน่าตื่นตาตื่นใจฉันมีความสุขที่ได้รับก่อนเวลาครบกำหนด
  • TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
    Philip Pronk
    ขอบคุณลูกค้าของฉันลูกค้าของเรารักคุณภาพยอดเยี่ยมของสายแพทช์
ชื่อผู้ติดต่อ : Vicky Tan
หมายเลขโทรศัพท์ : 86-19129987302
WhatsApp : +8619129987302
ประเทศจีน สายไฟเบอร์ออปติกเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง FTTH รุ่น 2core ที่มีสมาชิกความแข็งแรง FRP

สายไฟเบอร์ออปติกเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง FTTH รุ่น 2core ที่มีสมาชิกความแข็งแรง FRP

ประเภทไฟเบอร์: G652D G657A1 G657A2
แกนสายเคเบิล: 2/4/6/8/12 หลัก
โหมดไฟเบอร์: Singlemode Multimode
ประเทศจีน เคเบิ้ลแบบ SingleJode GJYXCH แบบ Single Single ของใช้ในอาคารที่มีไฟเบอร์ออฟติคอล G657A2

เคเบิ้ลแบบ SingleJode GJYXCH แบบ Single Single ของใช้ในอาคารที่มีไฟเบอร์ออฟติคอล G657A2

ประเภทไฟเบอร์: G652D G657A1 G657A2
แกนสายเคเบิล: 2/4/6/8/12 หลัก
โหมดไฟเบอร์: Singlmode
ประเทศจีน กล่องเทอร์มิเน็ทไฟเบอร์ออปติก FTTH เครือข่าย SC APC Fiber Pigtail

กล่องเทอร์มิเน็ทไฟเบอร์ออปติก FTTH เครือข่าย SC APC Fiber Pigtail

โหมด: ผนังติดผนัง
เชื่อมต่อ: SC-SX
วัสดุ: PC, ABS
ประเทศจีน SC 50um / 62.5um เครือข่าย FTTH Fast Fiber Connector การสูญเสียการสูญเสียสูง

SC 50um / 62.5um เครือข่าย FTTH Fast Fiber Connector การสูญเสียการสูญเสียสูง

ประเภทตัวเชื่อมต่อ: เซาท์แคโรไลนา
ปลายหน้าผาก: UPC, APC
ประเภทไฟเบอร์: มัลติ
ประเทศจีน ตัวเชื่อมต่อแบบรวดเร็ว FTTH สายเคเบิลแบบหล่นลงแอสเซมบลีที่รวดเร็ว LC OM1 OM3 OM4

ตัวเชื่อมต่อแบบรวดเร็ว FTTH สายเคเบิลแบบหล่นลงแอสเซมบลีที่รวดเร็ว LC OM1 OM3 OM4

ประเภทตัวเชื่อมต่อ: SC, เอฟซี, LC, ST
ปลายหน้าผาก: UPC, APC
ประเภทไฟเบอร์: Singlemode, Multimode
ประเทศจีน คอนเน็กเตอร์ Fiber Optic FC ST LC สำหรับเครือข่าย FTTH ที่มีการสูญเสียการแทรกสูง

คอนเน็กเตอร์ Fiber Optic FC ST LC สำหรับเครือข่าย FTTH ที่มีการสูญเสียการแทรกสูง

ประเภทตัวเชื่อมต่อ: เซาท์แคโรไลนา
ปลายหน้าผาก: UPC, APC
ประเภทไฟเบอร์: Singlemode, Multimode
ประเทศจีน FTTH SC / UPC สายไฟเบอร์ออปติกเคเบิ้ล

FTTH SC / UPC สายไฟเบอร์ออปติกเคเบิ้ล

ประเภทตัวเชื่อมต่อ: เซาท์แคโรไลนา
ปลายหน้าผาก: UPC, APC
ประเภทไฟเบอร์: Singlemode, Multimode
ประเทศจีน G652D Singlemode FTTH สายเคเบิลวางสายไฟเบอร์ออปติกสำหรับเครือข่าย FTTH Fiber Optic Cable

G652D Singlemode FTTH สายเคเบิลวางสายไฟเบอร์ออปติกสำหรับเครือข่าย FTTH Fiber Optic Cable

ประเภทไฟเบอร์: G652D G657A1 G657A2
แกนสายเคเบิล: 2/4/6/8/12 หลัก
โหมดไฟเบอร์: SM MM
ประเทศจีน 4core 12core สายเคเบิลวางเครือข่าย FTTH พร้อม KFRP และเหล็กสำหรับขั้วต่อ Fast Ethernet

4core 12core สายเคเบิลวางเครือข่าย FTTH พร้อม KFRP และเหล็กสำหรับขั้วต่อ Fast Ethernet

ประเภทไฟเบอร์: G652D G657A1 G657A2
แกนสายเคเบิล: 2/4/6/8/12 หลัก
โหมดไฟเบอร์: OS1 OS2 OM1 OM2 OM3
ประเทศจีน สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก 4core 12core สายเคเบิ้ล FTTH Drop With KFRP และ Steel

สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก 4core 12core สายเคเบิ้ล FTTH Drop With KFRP และ Steel

ประเภทไฟเบอร์: G652D G657A1 G657A2
แกนสายเคเบิล: 2/4/6/8/12 หลัก
โหมดไฟเบอร์: OS1 OS2 OM1 OM2 OM3
1