ประเทศจีน สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord ผู้ผลิต
TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
บ้าน ผลิตภัณฑ์

ตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติก

ได้รับการรับรอง
อย่างดี สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
อย่างดี สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
งานแสดงนิทรรศการ
ความคิดเห็นของลูกค้า
ราคาของคุณช่วยให้ฉันชนะคำสั่งซื้อขอบคุณมากจะส่งคุณเพิ่มใบสั่งซื้อ

—— Andy Mikhaiel

การจัดส่งที่รวดเร็วและน่าตื่นตาตื่นใจฉันมีความสุขที่ได้รับก่อนเวลาครบกำหนด

—— Baher Pavel

ขอบคุณลูกค้าของฉันลูกค้าของเรารักคุณภาพยอดเยี่ยมของสายแพทช์

—— Philip Pronk

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

ตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติก

(18)
ประเทศจีน 1 × 64 PLC SM สายไฟเบอร์ออปติกเคเบิ้ลสำหรับ FTTP / FTTH / FTTN / FTTC โรงงาน

1 × 64 PLC SM สายไฟเบอร์ออปติกเคเบิ้ลสำหรับ FTTP / FTTH / FTTN / FTTC

1 × 64 PLC SM Fiber Optic Splitter สำหรับ FTTP / FTTH / FTTN / FTTC รายละเอียด: ตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์สามารถใช้งานร่วมกับคอนเน็คเตอร์ขนาด 1x2, 1x3, 1x4, 1x5, 1x6, 1x8, 1x12, 1x16, 1x18, 1x32 และ 1x64 ที่มีโหมด ... Read More
2018-12-06 19:39:47
ประเทศจีน 1 × 8 PLC ไฟเบอร์ออปติกเซนเซอร์ SM MM กับท่อเหล็กและ LSZH Jacket โรงงาน

1 × 8 PLC ไฟเบอร์ออปติกเซนเซอร์ SM MM กับท่อเหล็กและ LSZH Jacket

1 × 8 PLC ไฟเบอร์ออปติก Splitter กับแพ็คเก็ตท่อเหล็กและแจ็คเก็ต LSZH รายละเอียด: PLC ตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติคอลเป็นตัวนำแสงที่ใช้เทคนิค photolithographic เพื่อสร้าง waveguide แสงที่พื้นผิวสื่อหรือเซมิคอนดักเตอ... Read More
2018-12-06 19:39:34
ประเทศจีน กล่องเทอร์มินอลไฟเบอร์ออปติกที่ติดตั้งแร็คพร้อมด้วย Splitter Plate 2 x 16 โรงงาน

กล่องเทอร์มินอลไฟเบอร์ออปติกที่ติดตั้งแร็คพร้อมด้วย Splitter Plate 2 x 16

กล่องติดตั้งตู้แร็คไฟเบอร์ออปติกที่มี 2x 16 PLC Fiber Optic Splitter รายละเอียด: PLC ตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติคอลเป็นตัวนำแสงที่ใช้เทคนิค photolithographic เพื่อสร้าง waveguide แสงที่พื้นผิวสื่อหรือเซมิคอนดักเตอ... Read More
2018-12-06 19:39:22
ประเทศจีน ตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติค 1x16 สำหรับกล่องเทอร์มินัลเทียมแบบแร็ค โรงงาน

ตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติค 1x16 สำหรับกล่องเทอร์มินัลเทียมแบบแร็ค

1x16 PLC Fiber Optic Splitter สำหรับกล่องเทอร์มินัลเทอร์มินัลที่ติดตั้ง Rack Mount รายละเอียด: PLC ตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติคอลเป็นตัวนำแสงที่ใช้เทคนิค photolithographic เพื่อสร้าง waveguide แสงที่พื้นผิวสื่อหรื... Read More
2018-12-06 19:38:55
ประเทศจีน G657A2 Fiber Optic Splitter สำหรับเซนเซอร์ไฟเบอร์ออปติค, Lc Lc St St Coupler โรงงาน

G657A2 Fiber Optic Splitter สำหรับเซนเซอร์ไฟเบอร์ออปติค, Lc Lc St St Coupler

G657A2 ไฟเบอร์ออปติกเซนเซอร์ไฟเบอร์ออปติกสำหรับเซนเซอร์ไฟเบอร์ออฟติคัล รายละเอียด: PLC ตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติคอลเป็นตัวนำแสงที่ใช้เทคนิค photolithographic เพื่อสร้าง waveguide แสงที่พื้นผิวสื่อหรือเซมิคอนดักเ... Read More
2018-12-06 19:38:29
ประเทศจีน กล่องแยกสายไฟเบอร์ออปติกแอลอีดีรุ่น LGX กับ SC APC Simplex Adapters ไฟเบอร์ออปติก โรงงาน

กล่องแยกสายไฟเบอร์ออปติกแอลอีดีรุ่น LGX กับ SC APC Simplex Adapters ไฟเบอร์ออปติก

LGX PLC Splitter Box กับ SC APC Simplex ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์ รายละเอียด: TTI มีผลิตภัณฑ์ตัวแยกสัญญาณขนาด 1xN และ 2xN ที่ออกแบบมาสำหรับแอพพลิเคชันที่เฉพาะเจาะจง ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดมีคุณสมบัติตาม GR-1209-CORE และ ... Read More
2016-09-20 15:57:26
ประเทศจีน กล่องรับสัญญาณไฟเบอร์ออปติก Splitter ขนาด 19 นิ้วพร้อม SC / APC PLC Fiber Splitter โรงงาน

กล่องรับสัญญาณไฟเบอร์ออปติก Splitter ขนาด 19 นิ้วพร้อม SC / APC PLC Fiber Splitter

กล่องใส่ตู้แร็คขนาด 19 นิ้วพร้อม SC / APC PLC Fiber Splitter รายละเอียด: ตู้ติดตั้งตู้แร็คแบบ 19 " ใช้สำหรับติดตั้งตัวแยกต่างๆ ตอบสนองความต้องการการกระจายสัญญาณและการจัดการในเครือข่ายแบบพาสซีฟออปติค TTI มีผลิตภ... Read More
2016-09-20 15:57:26
ประเทศจีน ขั้วต่อ SC Singlemode Fiber Optic Splitter พร้อมกล่องพลาสติกขนาดเล็ก โรงงาน

ขั้วต่อ SC Singlemode Fiber Optic Splitter พร้อมกล่องพลาสติกขนาดเล็ก

G657A2 ไฟเบอร์ออปติกเซนเซอร์ไฟเบอร์ออปติกสำหรับเซนเซอร์ไฟเบอร์ออฟติคัล รายละเอียด: ตัวแยกสายไฟเบอร์ออปติคเป็นอุปกรณ์การจัดการพลังงานแบบออปติคอลที่ใช้เทคโนโลยีคลื่นแม่เหล็กไฟาลซิลิกา มันมีขนาดเล็กความน่าเชื่อถือ... Read More
2016-09-20 15:57:26
ประเทศจีน 1310nm 1490nm 1550nm ตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติก / สามสาย FBT / Multimode Fiber Splitter โรงงาน

1310nm 1490nm 1550nm ตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติก / สามสาย FBT / Multimode Fiber Splitter

1310nm 1490nm 1550nm Multimode สามตัวแยกไฟเบอร์ FBT หน้าต่าง รายละเอียด: Multimode (OM1 OM2 OM3) ไฟเบอร์ออปติกคัปปลิ้ง FBT เป็นอุปกรณ์การจัดการพลังงานแบบออปติคอลที่ผลิตโดยใช้เทคโนโลยี Tape Biconical Tape แบบผสม ... Read More
2016-09-20 15:57:26
ประเทศจีน FBT Fiber Optic Cable Splitter พร้อมหน้าต่างเดียว, Fiber Optic Coupler 1 * 2 1 * 3 1 * 5 1 * 6 1 * 7 โรงงาน

FBT Fiber Optic Cable Splitter พร้อมหน้าต่างเดียว, Fiber Optic Coupler 1 * 2 1 * 3 1 * 5 1 * 6 1 * 7

1 * 2 1 * 3 1 * 5 1 * 6 1 * 7 ไฟเบอร์ออปติกเซนเซอร์ FBT พร้อมหน้าต่างเดียว รายละเอียด: FBT Fiber Optic Splitter เป็นอุปกรณ์การจัดการพลังงานแบบออปติคอลที่ผลิตขึ้นโดยใช้เทคโนโลยี Tape Biconical Tape แบบผสม คุณสมบ... Read More
2016-09-20 15:57:26
Page 1 of 2|< 1 2 >|