ประเทศจีน สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord ผู้ผลิต
TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
บ้าน ผลิตภัณฑ์

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก

ได้รับการรับรอง
อย่างดี สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
อย่างดี สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
งานแสดงนิทรรศการ
ความคิดเห็นของลูกค้า
ราคาของคุณช่วยให้ฉันชนะคำสั่งซื้อขอบคุณมากจะส่งคุณเพิ่มใบสั่งซื้อ

—— Andy Mikhaiel

การจัดส่งที่รวดเร็วและน่าตื่นตาตื่นใจฉันมีความสุขที่ได้รับก่อนเวลาครบกำหนด

—— Baher Pavel

ขอบคุณลูกค้าของฉันลูกค้าของเรารักคุณภาพยอดเยี่ยมของสายแพทช์

—— Philip Pronk

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก

(21)
ประเทศจีน ช่องเสียบไฟเบอร์ออปติกมัลติมิเตอร์แบบสีดำและสีแดงมัลติมีเดียพร้อมคลิป Duplex โรงงาน

ช่องเสียบไฟเบอร์ออปติกมัลติมิเตอร์แบบสีดำและสีแดงมัลติมีเดียพร้อมคลิป Duplex

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกสีดำและสีแดงแบบมิดฟิลด์พร้อมคลิป Duplex รายละเอียด: เราจัดหาชนิดของ Single Mode และ Multimode fiber optic connectors สำหรับ ST, SC, FC, LC, MPO, SMA.DIN.D4, MTR, MU และ ect ขั้วต่อสายไฟ... Read More
2018-12-06 19:38:07
ประเทศจีน SM SC FC LC ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ APC OS1 OS2 ช่องต่อไฟเบอร์แบบ Single Mode โรงงาน

SM SC FC LC ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ APC OS1 OS2 ช่องต่อไฟเบอร์แบบ Single Mode

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก APC OS1 OS2 กับ SM SC FC LC Ferrule คุณสมบัติ: การปฏิบัติตามมาตรฐาน IEC และ YD / T1272 การสูญเสียผลตอบแทนสูงและการสูญเสียการแทรกซึมต่ำ ความสามารถในการทำซ้ำได้ดีและสามารถเปลี่ยนเปลี่ยนไ... Read More
2018-11-09 17:21:07
ประเทศจีน ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก Core MPO / MTP 12 ชิ้นสำหรับแผงไฟเบอร์ออปติก โรงงาน

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก Core MPO / MTP 12 ชิ้นสำหรับแผงไฟเบอร์ออปติก

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก Core MPO / MTP 12 ชิ้นสำหรับแผงไฟเบอร์ออปติก รายละเอียด: ขั้วต่อไฟเบอร์ MPO / MTP สามารถถูกยกเลิกได้โดยใช้สายริบบิ้น 4, 8 หรือ 12 เส้น อะแดปเตอร์ MPO มีมาตรฐานสีดำ ตัวเชื่อมต่อแบบ MPO ... Read More
2016-09-20 15:57:26
ประเทศจีน ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก MU Simplex ขนาด 9 / 125um 50 / 125um lc duplex โรงงาน

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก MU Simplex ขนาด 9 / 125um 50 / 125um lc duplex

MU Simplex Duplex Fiber Optic Connector สำหรับสายไฟเบอร์ออปติก OM3 OM4 รายละเอียด: MU ดูเป็น SC ขนาดเล็กที่มีปลอก 1.25 มม. คุณสมบัติ: ติดตั้งง่าย ความทนทานที่ดี สมรรถนะของอุณหภูมิที่ดี มิติเชิงกลแม่นยำ บู๊ทส์มี... Read More
2016-09-20 15:57:26
ประเทศจีน LC OM4 สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกเคเบิ้ล โรงงาน

LC OM4 สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกเคเบิ้ล

ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก LC OM4 พร้อมสายไฟเบอร์อะควาส 90 องศา รายละเอียด: ตัวเชื่อมต่อคู่และจัดแกนของเส้นใยเพื่อให้แสงสามารถผ่านได้ ตัวเชื่อมต่อที่ดีขึ้นสูญเสียแสงน้อยมากเนื่องจากการสะท้อนหรือการจัดวางแนวเส้นใย คุณ... Read More
2016-09-20 15:57:26
ประเทศจีน MU Simplex Duplex Fiber Optic Connector สำหรับสายไฟเบอร์ออปติก OM3 OM4 โรงงาน

MU Simplex Duplex Fiber Optic Connector สำหรับสายไฟเบอร์ออปติก OM3 OM4

MU Simplex Duplex Fiber Optic Connector สำหรับสายไฟเบอร์ออปติก OM3 OM4 รายละเอียด: MU ดูเป็น SC ขนาดเล็กที่มีปลอก 1.25 มม. คุณสมบัติ: ติดตั้งง่าย ความทนทานที่ดี สมรรถนะของอุณหภูมิที่ดี มิติเชิงกลแม่นยำ บู๊ทส์มี... Read More
2016-09-20 15:57:26
ประเทศจีน MTRJ LC เต้าเสียบไฟเบอร์แบบเดี่ยวสำหรับสายสัญญาณชาย / หญิง โรงงาน

MTRJ LC เต้าเสียบไฟเบอร์แบบเดี่ยวสำหรับสายสัญญาณชาย / หญิง

MTRJ ไฟเบอร์ออปติกแบบ Single Mode สำหรับสาย Simplex / Duplex รายละเอียด: MT-RJ เป็นขั้วต่อไฟเบอร์แบบสองด้านที่มีเส้นใยทั้งสองแบบในโพลิเมอร์เฟืองเดียว ใช้หมุดสำหรับจัดตำแหน่งและมีเวอร์ชันชายและหญิง เฉพาะแบบมัลติ... Read More
2016-09-20 15:57:26
ประเทศจีน D4 Multimode Fiber Connectors สำหรับเครือข่ายโทรคมนาคม, Optical Fiber Connector โรงงาน

D4 Multimode Fiber Connectors สำหรับเครือข่ายโทรคมนาคม, Optical Fiber Connector

D4 Multimode Fiber Optic Connector สำหรับเครือข่ายโทรคมนาคม รายละเอียด: ตัวเชื่อมต่อ D4 อาจเป็นตัวเชื่อมต่อแรกที่ใช้เซรามิค / เซรามิค / เหล็กกล้าไร้สนิมเซรามิคหรือไฮบริด ใช้เฟืองตัวเล็กกว่า SCs หรือ FCs มันถูกน... Read More
2016-09-20 15:57:26
ประเทศจีน ช่องเสียบไฟเบอร์ออปติค MPO MTP พร้อมขั้วต่อไฟเบอร์ออปติค 8 คอร์ 12 คอร์ 24 แกน โรงงาน

ช่องเสียบไฟเบอร์ออปติค MPO MTP พร้อมขั้วต่อไฟเบอร์ออปติค 8 คอร์ 12 คอร์ 24 แกน

MPO MTP Singlemode Fiber Optic Connector พร้อมแกนหลัก 12 แกน 12 แกน 24 แกน รายละเอียด: ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก MPO เป็นขั้วต่อไฟเบอร์แบบ 12 เส้นสำหรับสายริบบิ้น ใช้เป็นหลักสำหรับสายเคเบิล preterminated ประกอบและสา... Read More
2016-09-20 15:57:26
ประเทศจีน ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SMA 905 พร้อมปลอกไฟเบอร์เซรามิก / โลหะ โรงงาน

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SMA 905 พร้อมปลอกไฟเบอร์เซรามิก / โลหะ

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SMA 905 พร้อมปลอกไฟเบอร์เซรามิก / โลหะ รายละเอียด: Amphenol ได้พัฒนาขั้วต่อไฟเบอร์ SMA จาก "Subminiature A" ด้วยเหตุนี้ SMA, หัวต่อไมโครเวฟ โมเดล 905 มีเหล็กเส้นกลึงขนาดเส้นผ่านศูนย์กล... Read More
2016-09-20 15:57:26
Page 1 of 3|< 1 2 3 >|