• TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
    Andy Mikhaiel
    ราคาของคุณช่วยให้ฉันชนะคำสั่งซื้อขอบคุณมากจะส่งคุณเพิ่มใบสั่งซื้อ
  • TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
    Baher Pavel
    การจัดส่งที่รวดเร็วและน่าตื่นตาตื่นใจฉันมีความสุขที่ได้รับก่อนเวลาครบกำหนด
  • TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
    Philip Pronk
    ขอบคุณลูกค้าของฉันลูกค้าของเรารักคุณภาพยอดเยี่ยมของสายแพทช์
ชื่อผู้ติดต่อ : Vicky Tan
หมายเลขโทรศัพท์ : 86-19129987302
WhatsApp : +8619129987302
ประเทศจีน PE, LSZH เคเบิ้ลแพทช์ไฟเบอร์ออปติก IP67 ODVA-LC กันน้ำ

PE, LSZH เคเบิ้ลแพทช์ไฟเบอร์ออปติก IP67 ODVA-LC กันน้ำ

ประเภทเส้นใย: เริมและเพล็กซ์
ใบสมัคร: FTTH FTTB เครือข่าย FTTX
ประเภทตัวเชื่อมต่อ: เซาท์แคโรไลนา / FC / LC / ST / MU / DIN / D4 / MTRJ / เอ็มพี
ประเทศจีน สายไฟเบอร์ออปติก OM4 MPO UPC, 4 8 12 24 สายเคเบิลหลักในแบบมัลติ

สายไฟเบอร์ออปติก OM4 MPO UPC, 4 8 12 24 สายเคเบิลหลักในแบบมัลติ

ประเภทตัวเชื่อมต่อ: MPO-LC
ปลายหน้าผาก: UPC
ประเภทไฟเบอร์: OM3
ประเทศจีน ใหม่แบบพกพาสีขาวที่มองไม่เห็นเส้นใยวางสายแพทช์จาก TTI

ใหม่แบบพกพาสีขาวที่มองไม่เห็นเส้นใยวางสายแพทช์จาก TTI

ชื่อผลิตภัณฑ์: สายเคเบิลสำหรับวางแพทช์ไฟเบอร์ล่องหน
ใบสมัคร: FTTH กลางแจ้งอากาศ
ได้รับการรับรอง: ISO9001/CE/ROHS
ประเทศจีน สายเคเบิลใยแก้วนำแสง OM2 นำ / SC - LC Patch Cord Telecommunication

สายเคเบิลใยแก้วนำแสง OM2 นำ / SC - LC Patch Cord Telecommunication

ประเภทตัวเชื่อมต่อ: LC-SC
ปลายหน้าผาก: UPC
ประเภทไฟเบอร์: OM2 50 / 125um
ประเทศจีน สายไฟเบอร์ออปติก LSZH สายไฟ Aqua OM4 2.0 มิลลิเมตรการสูญเสียการรับส่งข้อมูลสูง

สายไฟเบอร์ออปติก LSZH สายไฟ Aqua OM4 2.0 มิลลิเมตรการสูญเสียการรับส่งข้อมูลสูง

ประเภทตัวเชื่อมต่อ: SC-SC
ประเภทไฟเบอร์: OM3 / OM4
ประเภทสายเคเบิ้ล: คู่
ประเทศจีน SC สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกคอมพิวเตอร์สายแพทช์ที่มีรองเท้าบู๊ทแบบยืดหยุ่นสีขาว, ขัด A

SC สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกคอมพิวเตอร์สายแพทช์ที่มีรองเท้าบู๊ทแบบยืดหยุ่นสีขาว, ขัด A

ประเภทตัวเชื่อมต่อ: LC SC
ปลายหน้าผาก: UPC
ประเภทไฟเบอร์: G652D Singlemode
ประเทศจีน สายไฟเบอร์ออปติกแบบ Yellow Lc Fc สายไฟเบอร์ออปติก Simple Single สำหรับเครือข่าย CATV

สายไฟเบอร์ออปติกแบบ Yellow Lc Fc สายไฟเบอร์ออปติก Simple Single สำหรับเครือข่าย CATV

ประเภทตัวเชื่อมต่อ: LC และ FC
ประเภทไฟเบอร์: สถานะโสด
ประเภทสายเคเบิ้ล: เริม
ประเทศจีน SC ไฟเบอร์ออปติกแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบมัลติเพล็กซ์พร้อมขาตั้งสีแดง / ดำ

SC ไฟเบอร์ออปติกแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบมัลติเพล็กซ์พร้อมขาตั้งสีแดง / ดำ

ประเภทตัวเชื่อมต่อ: LC และ FC
ประเภทไฟเบอร์: มัลติ
ประเภทสายเคเบิ้ล: คู่
ประเทศจีน สายสัญญาณไฟเบอร์ออปติก OM4 OFNR สายไฟเบอร์ออปติกกับ MTRJ - LC Connector LAN / CATV

สายสัญญาณไฟเบอร์ออปติก OM4 OFNR สายไฟเบอร์ออปติกกับ MTRJ - LC Connector LAN / CATV

ประเภทตัวเชื่อมต่อ: MTRJ
ปลายหน้าผาก: UPC
ประเภทไฟเบอร์: OM4 50 / 125um
ประเทศจีน ST - SC Patch สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก Patch Leads 3.0mm สีม่วง OFNR เสื้อนอก

ST - SC Patch สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก Patch Leads 3.0mm สีม่วง OFNR เสื้อนอก

ประเภทตัวเชื่อมต่อ: ST-SC
ปลายหน้าผาก: UPC
ประเภทไฟเบอร์: OM3 50 / 125um
1 2 3