ประเทศจีน สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord ผู้ผลิต
TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
บ้าน ผลิตภัณฑ์ไฟเบอร์ MTP / MPO

SC Simplex ใยแก้วนำแสงอะแดปเตอร์ MTP / MPO ไฟเบอร์ที่มีฝาปิดล็อค Swell ปกคลุม

ได้รับการรับรอง
อย่างดี สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
อย่างดี สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
งานแสดงนิทรรศการ
ความคิดเห็นของลูกค้า
ราคาของคุณช่วยให้ฉันชนะคำสั่งซื้อขอบคุณมากจะส่งคุณเพิ่มใบสั่งซื้อ

—— Andy Mikhaiel

การจัดส่งที่รวดเร็วและน่าตื่นตาตื่นใจฉันมีความสุขที่ได้รับก่อนเวลาครบกำหนด

—— Baher Pavel

ขอบคุณลูกค้าของฉันลูกค้าของเรารักคุณภาพยอดเยี่ยมของสายแพทช์

—— Philip Pronk

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

SC Simplex ใยแก้วนำแสงอะแดปเตอร์ MTP / MPO ไฟเบอร์ที่มีฝาปิดล็อค Swell ปกคลุม

ประเทศจีน SC Simplex ใยแก้วนำแสงอะแดปเตอร์ MTP / MPO ไฟเบอร์ที่มีฝาปิดล็อค Swell ปกคลุม ผู้ผลิต
SC Simplex ใยแก้วนำแสงอะแดปเตอร์ MTP / MPO ไฟเบอร์ที่มีฝาปิดล็อค Swell ปกคลุม ผู้ผลิต SC Simplex ใยแก้วนำแสงอะแดปเตอร์ MTP / MPO ไฟเบอร์ที่มีฝาปิดล็อค Swell ปกคลุม ผู้ผลิต SC Simplex ใยแก้วนำแสงอะแดปเตอร์ MTP / MPO ไฟเบอร์ที่มีฝาปิดล็อค Swell ปกคลุม ผู้ผลิต

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: TTI/OEM/ODM
ได้รับการรับรอง: ISO, SGS, ROHS
หมายเลขรุ่น: เอ็มพี 24F

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: พีซี 20
ราคา: Negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: ถุง PE
เวลาการส่งมอบ: 2-3 วัน
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
ประเภทตัวเชื่อมต่อ: เอ็มพี ปลายหน้าผาก: UPC, APC
ประเภทไฟเบอร์: เอสเอ็ม / เอ็มเอ็ม ประเภทสายเคเบิ้ล: 8core, 12core, 24core
Cable OD: 3.0mm Cable Jacket: PVC LSZH OFNR OFNP
ความยาวสายเคเบิล: 1M, 2M, 3M หรือกำหนดเอง สีสายเคเบิล: สีส้ม, เหลือง, อควา, ม่วง, ม่วงหรือที่กำหนดเอง

24 โมดูล Cassette Core MPO ที่มี SC Simplex ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์


รายละเอียด:

MPO Cassette Modules ให้การเปลี่ยนที่ปลอดภัยระหว่าง MPO และ LC หรือ SC discrete connectors พวกเขาจะใช้ในการเชื่อมต่อโครงกระดูก MPO กับ LC หรือ SC patching

MPO Cassettes ประกอบด้วยโรงงานควบคุมและทดสอบ MPO-LC an-outs เพื่อส่งมอบประสิทธิภาพและความน่าเชื่อถือของออปติคอล

ลดการสูญเสียของ MPO Elite และรุ่น LC หรือ SC Premium ที่มีการสูญเสียการแทรกต่ำสำหรับเครือข่ายความเร็วสูงที่ต้องใช้พลังงาน


คุณสมบัติ:

แผงที่เรียบง่ายและหลากหลายพร้อมกับฝาปิดล็อคพอง

มีตัวเลือก Splice chip และ fiber spool รุ่นต่างๆ

เหมาะสำหรับการติดตั้งสำนักงานหรือองค์กร

ชุดประกอบแบบเต็ม (โหลด) หรือแผงเปล่าก็ได้


การประยุกต์ใช้:

อุปกรณ์ทดสอบ CATV, metro
เครือข่ายโทรคมนาคม
เครือข่ายท้องถิ่น (LAN)
เครือข่ายบริเวณกว้าง (WAN)
การติดตั้งพื้นที่
รายละเอียด:

ขั้วต่อไฟเบอร์

ขั้วต่อ A
ประเภทตัวเชื่อมต่อ 8, 12 หรือ 24 -Fiber MPO / MTP
ก้านของปลายหน้า UPC, APC
สีที่อยู่อาศัย MM (Beige / Aqua), SM (สีเหลือง / สีเขียว)
การสูญเสียการแทรกโดยทั่วไป ≤ 0.10 dB
การแทรกการสูญเสียสูงสุด ≤ 0.35 dB
ความทนทาน (500 Matings) <0.2dB
ขั้วต่อ B
ประเภทตัวเชื่อมต่อ LC / SC
ก้านของปลายหน้า UPC, APC
สีที่อยู่อาศัย สีฟ้า, สีเบจ, อควา
การสูญเสียการแทรกโดยทั่วไป ≤ 0.10 dB
การแทรกการสูญเสียสูงสุด ≤ 0.35 dB
ความทนทาน (1000 Matings) <0.2dB


สายไฟเบอร์

ประเภทไฟเบอร์ OS2, OM1, OM2, OM3, OM4
นับไฟเบอร์ 8, 12, 24 แกน
เส้นผ่าศูนย์กลางด้านนอก 12cores: 4.5 ± 0.2mm; 24cores: 5.4 ± 0.2mm
สีเสื้อนอก OS2 (สีเหลือง), OM2 (สีส้ม) OM3 (Aqua) OM4 (สีม่วง)
วัสดุเสื้อนอก LSZH, OFNP, OFNR
ความต้านทานแรงดึง 500N
อุณหภูมิในการทำงาน -20 ~ + 60 ° C
อุณหภูมิในการจัดเก็บ -40 ~ + 70 ° C


รูปภาพสินค้า:

รายละเอียดการติดต่อ
TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.

ผู้ติดต่อ: Ms. Vicky Tan

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ