ประเทศจีน สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord ผู้ผลิต
TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
บ้าน ผลิตภัณฑ์ไฟเบอร์ MTP / MPO

LC SM MTP / MPO ไฟเบอร์ Patch นำด้วยขั้วต่อไฟเบอร์ออปติคของ UPC

ได้รับการรับรอง
อย่างดี สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
อย่างดี สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
งานแสดงนิทรรศการ
ความคิดเห็นของลูกค้า
ราคาของคุณช่วยให้ฉันชนะคำสั่งซื้อขอบคุณมากจะส่งคุณเพิ่มใบสั่งซื้อ

—— Andy Mikhaiel

การจัดส่งที่รวดเร็วและน่าตื่นตาตื่นใจฉันมีความสุขที่ได้รับก่อนเวลาครบกำหนด

—— Baher Pavel

ขอบคุณลูกค้าของฉันลูกค้าของเรารักคุณภาพยอดเยี่ยมของสายแพทช์

—— Philip Pronk

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

LC SM MTP / MPO ไฟเบอร์ Patch นำด้วยขั้วต่อไฟเบอร์ออปติคของ UPC

ประเทศจีน LC SM MTP / MPO ไฟเบอร์ Patch นำด้วยขั้วต่อไฟเบอร์ออปติคของ UPC ผู้ผลิต
LC SM MTP / MPO ไฟเบอร์ Patch นำด้วยขั้วต่อไฟเบอร์ออปติคของ UPC ผู้ผลิต LC SM MTP / MPO ไฟเบอร์ Patch นำด้วยขั้วต่อไฟเบอร์ออปติคของ UPC ผู้ผลิต LC SM MTP / MPO ไฟเบอร์ Patch นำด้วยขั้วต่อไฟเบอร์ออปติคของ UPC ผู้ผลิต

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: TTI/OEM/ODM
ได้รับการรับรอง: ISO, SGS, ROHS
หมายเลขรุ่น: MPO-LC

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: พีซี 20
ราคา: Negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: ถุง PE
เวลาการส่งมอบ: 2-3 วัน
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
ประเภทตัวเชื่อมต่อ: MPO / MTP-LC ปลายหน้าผาก: UPC, APC
ประเภทไฟเบอร์: เอสเอ็มเอ็ม, OM3, OM4 ประเภทสายเคเบิ้ล: 8core, 12core, 24core
Cable OD: 0.9 มม. 3.0 มม Cable Jacket: PVC LSZH OFNR OFNP
ความยาวสายเคเบิล: 1M, 2M, 3M หรือกำหนดเอง สีสายเคเบิล: สีส้ม, เหลือง, อควา, ม่วง, ม่วงหรือที่กำหนดเอง

MPO - สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก LC SM พร้อมขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก UPC


รายละเอียด:

ใช้ตัวเชื่อมต่อ MPO ขนาดเล็กแบบฟอร์ม 8 ไฟเบอร์ไฟเบอร์ 12 ไฟเบอร์หรือ 24 สายใยไฟเบอร์ / pull optical connectors

การติดตั้งอย่างรวดเร็ว - การออกแบบเฉพาะแอ็พพลิเคชั่นการปรับแต่งเทอร์โมและการออกแบบโครงสร้างตามความต้องการของแอพพลิเคชันเพื่อลดของเสียเพิ่มประสิทธิภาพการจัดการสายเคเบิลการใช้งานที่รวดเร็วและเพิ่มความยืดหยุ่นและการจัดการเพื่อลดต้นทุนการติดตั้ง

Factory terminated - ให้โซลูชันที่ปรับขนาดได้อย่างรวดเร็วเพื่อเพิ่มความน่าเชื่อถือและลดเวลาในการติดตั้งและค่าใช้จ่าย

ผ่านการทดสอบ 100% (มีข้อมูลทดสอบ) - ตรวจสอบประสิทธิภาพของออพติคอลเพื่อความสมบูรณ์ของเครือข่ายที่ดียิ่งขึ้น

สายความหนาแน่นสูง - ใช้พื้นที่ทางเดินที่มีประสิทธิภาพมากขึ้นเพื่อปรับปรุงการจัดการและลดต้นทุนการติดตั้ง

สร้างสมรรถนะที่ดี ขึ้นโดยใช้วัสดุ MT polishing ลดการสูญเสียการแทรกและการสูญเสียผลตอบแทนที่ต่ำและลดความแปรปรวนสำหรับประสิทธิภาพการสูญเสียการเชื่อมโยงของช่องสัญญาณที่ดีขึ้น

การปฏิบัติตามมาตรฐาน:

สายเคเบิลแบบ Jacketed สอดคล้องกับ NFPA 262 ไฟเบอร์ออปติคัล Nonnductive Plenum (OFNP) หรือ IEM-60332 Smoke Zero Halogen (LSZH) เปลวไฟต่ำ

สอดคล้องกับข้อกำหนด 2002/95 / EC (RoHS) และ REACH SvHC

การประยุกต์ใช้:

ระบบสื่อสารใยแก้วนำแสง

การสื่อสารข้อมูลใยแก้วนำแสง

เครือข่ายใยแก้วนำแสง

CATV สายไฟเบอร์ออปติก

เครือข่ายโทรคมนาคม

รายละเอียด:

MTP / MPO การสิ้นสุด:

ชนิด

สถานะโสด

(APC polish)

สถานะโสด

(PC polish)

โหมดหลายโหมด

(PC polish)

การนับไฟเบอร์ 4,8,12, 24 เป็นต้น 4,8,12, 24 เป็นต้น 4,8,12, 24 เป็นต้น
ประเภทไฟเบอร์ G652D, G657A1 ฯลฯ G652D, G657A1 ฯลฯ OM1, OM2, OM3 ฯลฯ
การสูญเสียการแทรกสูงสุด

ผู้ลากมากดี

ขาดทุนต่ำ

มาตรฐาน

ผู้ลากมากดี

ขาดทุนต่ำ

มาตรฐาน

ผู้ลากมากดี

ขาดทุนต่ำ

มาตรฐาน
≤0.5 dB ≤0.70 dB ≤0.5 dB ≤0.70 dB ≤0.35dB ≤0.50dB
การสูญเสียผลตอบแทน ≥55 dB ≥45 dB ≥20 dB
ความทนทาน ≥200ครั้ง ≥200ครั้ง ≥200ครั้ง
อุณหภูมิในการทำงาน -40 ° C ~ 80 ° C -40 ° C ~ 80 ° C -40 ° C ~ 80 ° C
ทดสอบความยาวคลื่น 1310nm 1310nm

850nm

รูปภาพสินค้า:

รายละเอียดการติดต่อ
TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.

ผู้ติดต่อ: Ms. Vicky Tan

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ