ความเสถียรสูง OM4 MTP สายไฟเบอร์ออปติกสำหรับเครือข่าย 40G

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: TTI/OEM/ODM
ได้รับการรับรอง: ISO, SGS, ROHS
หมายเลขรุ่น: เอ็มพี 24F
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: พีซี 20
ราคา: Negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: ถุง PE
เวลาการส่งมอบ: 2-3 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ Paypal
สามารถในการผลิต: 8000 ชิ้น / วัน

ข้อมูลรายละเอียด

ประเภทตัวเชื่อมต่อ: MPO / MTP ปลายหน้าผาก: UPC, APC
ประเภทไฟเบอร์: OM4 ประเภทสายเคเบิ้ล: 8core, 12core, 24core
Cable OD: 3.0mm Cable Jacket: PVC LSZH OFNR OFNP
ความยาวสายเคเบิล: 1M, 2M, 3M หรือกำหนดเอง สีสายเคเบิล: สีส้ม, เหลือง, อควา, ม่วง, ม่วงหรือที่กำหนดเอง
แสงสูง:

optical patch cord

,

optical fiber connector

รายละเอียดสินค้า

ความเสถียรสูง OM4 MTP สายไฟเบอร์ออปติกแพทช์สำหรับเครือข่าย 40G


รายละเอียด:

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO / MTP มีขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก MPO / MTP
มีการเชื่อมต่อด้วยไฟเบอร์กลาสหลายแบบในสายแพทช์เช่นเส้นใย 4 เส้นไฟเบอร์ 8 เส้นไฟเบอร์ 12 เส้นเป็นต้น

คุณสมบัติ:


ความสามารถในการแลกเปลี่ยนที่ดี

ความทนทานที่ดี

การทดสอบทางเรขาคณิต 100%
มีให้เลือกในเส้นใยพวง, ริบบิ้นออกพัดลม, มีร่อง
ตรงตามมาตรฐาน GR 326 หลักของมาตรฐาน ISO9001, ROHS และ Bell
ข้อกำหนดที่กำหนดเองได้รับการต้อนรับ

การประยุกต์ใช้:

FTTH, LAN, PON

Optical CATV

ตาข่ายท้องถิ่น

ระบบสื่อสารด้วยไฟเบอร์ออปติค

อุปกรณ์ทดสอบใยแก้วนำแสง

เซ็นเซอร์ใยแก้วนำแสง


รายละเอียด:

ขั้วต่อไฟเบอร์

ขั้วต่อ A
ประเภทตัวเชื่อมต่อ 8, 12 หรือ 24 -Fiber MPO / MTP
ก้านของปลายหน้า UPC, APC
สีที่อยู่อาศัย MM (Beige / Aqua), SM (สีเหลือง / สีเขียว)
การสูญเสียการแทรกโดยทั่วไป ≤ 0.10 dB
การแทรกการสูญเสียสูงสุด ≤ 0.35 dB
ความทนทาน (500 Matings) <0.2dB
ขั้วต่อ B
ประเภทตัวเชื่อมต่อ LC / SC
ก้านของปลายหน้า UPC, APC
สีที่อยู่อาศัย สีฟ้า, สีเบจ, อควา
การสูญเสียการแทรกโดยทั่วไป ≤ 0.10 dB
การแทรกการสูญเสียสูงสุด ≤ 0.35 dB
ความทนทาน (1000 Matings) <0.2dB


สายไฟเบอร์

ประเภทไฟเบอร์ OS2, OM1, OM2, OM3, OM4
นับไฟเบอร์ 8, 12, 24 แกน
เส้นผ่าศูนย์กลางด้านนอก 12cores: 4.5 ± 0.2mm; 24cores: 5.4 ± 0.2mm
สีเสื้อนอก OS2 (สีเหลือง), OM2 (สีส้ม) OM3 (Aqua) OM4 (สีม่วง)
วัสดุเสื้อนอก LSZH, OFNP, OFNR
ความต้านทานแรงดึง 500N
อุณหภูมิในการทำงาน -20 ~ + 60 ° C
อุณหภูมิในการจัดเก็บ -40 ~ + 70 ° C


ข้อมูลการสั่งซื้อ:

MPO / UPC-MPO / UPC-MM-12cores-2M
①②①②③④⑤
①ประเภทขั้วต่อ: FC, SC, LC, ST, MTRJ, MU, MPO, DIN, D4, SMA
②ปากกาลูกลื่น: PC, UPC, APC
ประเภทแกนหลัก: โหมดเดี่ยว (SM: 9 / 125um), มัลติ (MM: 50 / 125um หรือ 62.5 / 125um)
④แกนไฟเบอร์: 4 แกน, 8 แกน, 12 คอร์, 24 แกน
⑤ความยาวสาย: 1, 2, 3 เมตรหรือแบบกำหนดเอง
⑥ประเภทสายเคเบิล: PVC, LSZH, OM3, OFNR, OFNP

รูปภาพสินค้า:

ติดต่อกับพวกเรา

ป้อนข้อความของคุณ

marketing@ttifiber.com
+8619129987302
86-19129987302
tan5320
86-15012829515
123
asf