ประเทศจีน สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord ผู้ผลิต
TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
บ้าน ผลิตภัณฑ์เครือข่าย FTTH

G652D Singlemode FTTH สายเคเบิลวางสายไฟเบอร์ออปติกสำหรับเครือข่าย FTTH Fiber Optic Cable

ได้รับการรับรอง
อย่างดี สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
อย่างดี สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
งานแสดงนิทรรศการ
ความคิดเห็นของลูกค้า
ราคาของคุณช่วยให้ฉันชนะคำสั่งซื้อขอบคุณมากจะส่งคุณเพิ่มใบสั่งซื้อ

—— Andy Mikhaiel

การจัดส่งที่รวดเร็วและน่าตื่นตาตื่นใจฉันมีความสุขที่ได้รับก่อนเวลาครบกำหนด

—— Baher Pavel

ขอบคุณลูกค้าของฉันลูกค้าของเรารักคุณภาพยอดเยี่ยมของสายแพทช์

—— Philip Pronk

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

G652D Singlemode FTTH สายเคเบิลวางสายไฟเบอร์ออปติกสำหรับเครือข่าย FTTH Fiber Optic Cable

ประเทศจีน G652D Singlemode FTTH สายเคเบิลวางสายไฟเบอร์ออปติกสำหรับเครือข่าย FTTH Fiber Optic Cable ผู้ผลิต
G652D Singlemode FTTH สายเคเบิลวางสายไฟเบอร์ออปติกสำหรับเครือข่าย FTTH Fiber Optic Cable ผู้ผลิต G652D Singlemode FTTH สายเคเบิลวางสายไฟเบอร์ออปติกสำหรับเครือข่าย FTTH Fiber Optic Cable ผู้ผลิต

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: TTI
ได้รับการรับรอง: ISO, SGS, ROHS
หมายเลขรุ่น: FTTH

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10 ชิ้น
ราคา: Negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: ถุง PE
เวลาการส่งมอบ: 2-3 วัน
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
ประเภทไฟเบอร์: G652D G657A1 G657A2 แกนสายเคเบิล: 2/4/6/8/12 หลัก
โหมดไฟเบอร์: SM MM Cable Jacket: LSZH
การใช้งาน: ในร่มกลางแจ้ง ความแข็งแรง: เหล็ก FRP KFRP
สีสายเคเบิล: ขาวดำ

เคเบิ้ลแบบ Singlemode FTTH ของ G652D สำหรับสายไฟเบอร์ออปติก FTTH Network Cable

คุณสมบัติ:

เส้นใยพิเศษที่มีความไวต่ำจะให้แบนด์วิดท์สูงและการสื่อสารที่ยอดเยี่ยม
คุณสมบัติการส่งผ่าน
ชิ้นส่วนทนแรงดันไฟฟ้า FRP แบบคู่ขนาน 2 ตัวช่วยให้มั่นใจได้ว่าทนต่อแรงกระแทกได้ดี
เส้นใย
ลวดเหล็กเดี่ยวหรือเครื่องนวดเป็นชิ้นส่วนเสริมช่วยให้มั่นใจได้ว่ากำลังรับแรงดึงสูงสุด
โครงสร้างที่เรียบง่ายน้ำหนักเบาและสามารถใช้งานได้สูง
การออกแบบขลุ่ยนวนิยายช่วยให้การติดตั้งและบำรุงรักษาง่ายขึ้น
ควันต่ำฮาโลเจนและเปลวไฟ

การประยุกต์ใช้:

เส้นทางออปติคัลความเร็วสูงในอาคาร (FTTx)

สายไฟเบอร์ทุกชนิดที่มีโครงสร้างต่างกัน

การดำเนินงานเครือข่ายออปติคัลที่มีประสิทธิภาพสูง

ใช้ในสายเคเบิ้ลในร่ม / กลางแจ้ง

ใช้ในสายเคเบิ้ลในร่ม / กลางแจ้ง

รายละเอียด:

G.652 G.655 50 / 125μm 62.5 / 125μm

การผ่อนผัน

(+ 20 ℃)

@ 850nm ≤ 3.5 dB / km ≤ 3.5 dB / km
@ 1300nm ≤1.5 dB / km ≤1.5 dB / km
@ 1310nm ≤ 0.45 dB / km ≤0.50 dB / km
@ 1550nm ≤0.30 dB / km ≤0.50dB / กม.
แบนด์วิดท์ (Class A) @ 850nm ≥ 500 MHz ·กิโลเมตร ≥200 MHz ·กิโลเมตร
@ 1300nm ≥ 1000 MHz ·กม ≥600 MHz ·กิโลเมตร
รูรับแสงตัวเลข 0.200 ± 0.015NA 0.275 ± 0.015NA
ความยาวคลื่นเคเบิลตัดความยาวคลื่น ≤1260nm ≤1480nm

·พารามิเตอร์ทางเทคนิค
นับไฟเบอร์ เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล
มิลลิเมตร
น้ำหนักสายเคเบิ้ล
กก. / กม.
ความต้านแรงดึง
ระยะยาว / ระยะสั้น
ยังไม่มีข้อความ
Crush Resistance
ระยะยาว / ระยะสั้น
N / 100mm
รัศมีการดัด
คงที่
/ แบบไดนามิก
มิลลิเมตร
1 (2.0 ± 0.2) × (5.0 ± 0.2) 20 60/120 300/1000 15/30
2 (2.0 ± 0.2) × (5.0 ± 0.2) 20 60/120 300/1000 15/30
3 (2.0 ± 0.2) × (5.6 ± 0.2) 21 60/120 300/1000 15/30
4 (2.0 ± 0.2) × (5.6 ± 0.2) 22 60/120 300/1000 15/30

อุณหภูมิในการจัดเก็บ / การทำงาน: -20 ℃ถึง + 60 ℃

รูปภาพสินค้า:

รายละเอียดการติดต่อ
TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.

ผู้ติดต่อ: Ms. Vicky Tan

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ