ติดต่อเรา

ชื่อผู้ติดต่อ : Vicky Tan

หมายเลขโทรศัพท์ : 86-19129987302

WhatsApp : +8619129987302

Free call
ติดต่อตอนนี้

MPO - LC 12 สายแพทช์สายไฟเบอร์ออปติกรอบไฟเบอร์กลาส

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : พีซี 20 ราคา : Negotiation
รายละเอียดการบรรจุ : ถุง PE เวลาการส่งมอบ : 2-3 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน : T/T ตะวันตกสหภาพ Paypal สามารถในการผลิต : 8000 ชิ้น / วัน
สถานที่กำเนิด: จีน ชื่อแบรนด์: TTI/OEM/ODM
ได้รับการรับรอง: ISO, SGS, ROHS หมายเลขรุ่น: เอ็มพี 12core

ข้อมูลรายละเอียด

ประเภทตัวเชื่อมต่อ: MPO-LC ปลายหน้าผาก: UPC
ประเภทไฟเบอร์: OM3 ประเภทสายเคเบิ้ล: 12core
Cable OD: 3.0mm Cable Jacket: LSZH เสื้อนอก
ความยาวสายเคเบิล: 1M, 2M, 3M หรือกำหนดเอง สีสายเคเบิล: Aqua หรือปรับแต่งเอง
แสงสูง:

fiber optic cassette

,

optical patch cord

รายละเอียดสินค้า


MPO - LC 12 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกเซนเซอร์สายไฟเบอร์กลาส

รายละเอียด:

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกของ MPO ใช้ในชุดประกอบแบบริบบิ้นหลายแบบซึ่งแตกต่างจาก simplex หรือ duplex มีสายเชื่อมไฟเบอร์กลาสหลายเส้นในสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO เช่นเส้นใย 4 เส้นเส้นใย 8 เส้นไฟเบอร์ 12 เส้นและเส้นใย 24 เส้น

คุณสมบัติ:

การสูญเสียการสะท้อนแสงสูงด้วย APC
ความหนาแน่นของเส้นใยสูง (สูงสุด 24 เส้นสำหรับมัลติ)
โหมดเดี่ยวและมัลติ (แบน / รอบ) พร้อมใช้งาน
ไฟเบอร์ที่มีขั้วต่อเดี่ยว: 4, 8, 12 24
ใส่ / ดึงขั้วต่อสลัก
การประยุกต์ใช้:

สถานที่ตั้ง
FTTH, CATV, LAN, MAN, WAN, ทดสอบและวัดผล
เครือข่ายโทรคมนาคมและการประมวลผลข้อมูล
การรับส่งวิดีโอ, การรับส่งข้อมูล
การสิ้นสุดอุปกรณ์ที่ใช้งานอยู่
รายละเอียด:

ประเภท / การแสดง

SM (APC โปแลนด์)

MM (UPC / แบนโปแลนด์)

มาตรฐาน

ขาดทุนขั้นต้นต่ำสุด

มาตรฐาน

ขาดทุนขั้นต้นต่ำสุด

การสูญเสียการแทรกสูงสุด

≤ 0.75dB

≤ 0.35dB

≤ 0.60dB

≤ 0.35dB

การสูญเสียผลตอบแทน

≥ 50dB

N / A

อุณหภูมิในการทำงาน

-40 ° C ถึง 80 ° C

40 ° C ถึง 80 ° C

ทดสอบความยาวคลื่น

1310nm

850nm



ข้อมูลการสั่งซื้อ:

เชื่อมต่อ

# 1

ขัด

เชื่อมต่อ

# 2

ขัด

สายไฟเบอร์

เส้นผ่าศูนย์กลาง

ประเภทโหมด

ความยาว

สังเกต

1: SC

P: PC

1: SC

P: PC

1: เริม

1: 0.9mm

6: 62.5 / 125

1: 1M

A: Armoved

2: ST

U: UPC

2: ST

U: UPC

2: เพล็กซ์

2: 2.0mm

5: 50/125

2: 2M

3: เอฟซี

A: APC

3: เอฟซี

A: APC

3: 4fibers

3: 3.0mm

9: 9/125

4: LC

4: LC

4: 6fibers

1: 50 / 125OM3

5: MTRJ

5: MTRJ

5: 8fibers

2: 50 / 125OM4

6. MU 6. MU 6: 12fibers

7: SMA

7: SMA

7: 24fibers

8: เอ็มพี

8: เอ็มพี

8: 48fibers

9. DIN

9. DIN

10.D4

10.D4


รูปภาพสินค้า:

คุณอาจเป็นคนเหล่านี้
ติดต่อกับพวกเรา

ป้อนข้อความของคุณ

marketing@ttifiber.com
+8619129987302
86-19129987302
tan5320
86-15012829515
123
asf