ประเทศจีน สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord ผู้ผลิต
TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
บ้าน ผลิตภัณฑ์สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord

สายสัญญาณไฟเบอร์ออปติก OM4 OFNR สายไฟเบอร์ออปติกกับ MTRJ - LC Connector LAN / CATV

ได้รับการรับรอง
อย่างดี สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
อย่างดี สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
งานแสดงนิทรรศการ
ความคิดเห็นของลูกค้า
ราคาของคุณช่วยให้ฉันชนะคำสั่งซื้อขอบคุณมากจะส่งคุณเพิ่มใบสั่งซื้อ

—— Andy Mikhaiel

การจัดส่งที่รวดเร็วและน่าตื่นตาตื่นใจฉันมีความสุขที่ได้รับก่อนเวลาครบกำหนด

—— Baher Pavel

ขอบคุณลูกค้าของฉันลูกค้าของเรารักคุณภาพยอดเยี่ยมของสายแพทช์

—— Philip Pronk

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

สายสัญญาณไฟเบอร์ออปติก OM4 OFNR สายไฟเบอร์ออปติกกับ MTRJ - LC Connector LAN / CATV

ประเทศจีน สายสัญญาณไฟเบอร์ออปติก OM4 OFNR สายไฟเบอร์ออปติกกับ MTRJ - LC Connector LAN / CATV ผู้ผลิต
สายสัญญาณไฟเบอร์ออปติก OM4 OFNR สายไฟเบอร์ออปติกกับ MTRJ - LC Connector LAN / CATV ผู้ผลิต สายสัญญาณไฟเบอร์ออปติก OM4 OFNR สายไฟเบอร์ออปติกกับ MTRJ - LC Connector LAN / CATV ผู้ผลิต

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: TTI
ได้รับการรับรอง: ISO, SGS, ROHS
หมายเลขรุ่น: MU-LC-OM4

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: พีซี 20
ราคา: Negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: ถุง PE
เวลาการส่งมอบ: 2-3 วัน
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ประเภทตัวเชื่อมต่อ: MTRJ ปลายหน้าผาก: UPC
ประเภทไฟเบอร์: OM4 50 / 125um ประเภทสายเคเบิ้ล: คู่
Cable OD: 2.0mm Cable Jacket: เสื้อนอก LSZH
ความยาวสายเคเบิล: 1M, 2M, 3M หรือกำหนดเอง สีสายเคเบิล: Aqua, Purple, Violet หรือแบบกำหนดเอง
แสงสูง:

fiber optic jumper

,

fiber optic cable patch cord


สายเคเบิลอะแดปเตอร์ OM4 OFNR พร้อม MTRJ - LC Connector LAN / CATV
 
รายละเอียด:


สายไฟเบอร์ออปติกมีความยาวของเส้นใยไฟเบอร์ออปติคัลที่มีปลายทั้งสองด้านเพิ่มตัวเชื่อมต่อเพื่อเชื่อมต่อเส้นทางลำแสง เส้นใยไฟเบอร์ Pigtail เป็นขั้วต่อที่ต่ออยู่กับไฟเบอร์แบบถาวรเท่านั้นที่ปลายด้านหนึ่ง
สายแพทช์ออปติคัลที่ประกอบไปด้วยตัวเชื่อมต่อประเภทต่างๆ (เช่น FC, SC, ST, LC, MU, MTRJ ฯลฯ ) มี 3 ประเภทของเส้นใยขัดผิวด้านบน ได้แก่ PC, UPC และ APC

คุณสมบัติ:
การสูญเสียผลตอบแทนสูง
การสูญเสียการแทรกต่ำ
OFNR, OFNP, LZSH หรือ PVC jacket
ซีรีส์ไฟเบอร์ออปติคอล CCTC A
ใช้ Fan-out (ประเภทริบบิ้น / กลุ่ม)
ความยาวที่กำหนดเองตามคำขอ
สายแพนด้าแบบผสมมีให้ตามคำขอ

การประยุกต์ใช้:
ระบบ LAN / CATV
อาคารเดินสาย
เครือข่าย Broadband
การสื่อสารโทรคมนาคม
ห้องอุปกรณ์การสื่อสาร FTTX
การเชื่อมต่ออุปกรณ์ออฟติคอล

รายละเอียด:

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกหลายสาย

ประเภทไฟเบอร์

OM1 (62.5 / 125μm); OM2 (50 / 125μm);

OM3 / (50 / 125μm-150; 50 / 125μm-300);

OM4 (50 / 125μm-550)

ความยาวคลื่นในการทำงาน

850 นาโนเมตร

วัสดุแจ็คเก็ต

พีวีซี / LSZH / OFNP / OFNR

เส้นผ่านศูนย์กลางของเส้นใย

0.9 / 1.6 / 2.0 / 2.8 / 3.0mm

Contector

SC LC ST FC MTRJ MPO หรือกำหนดเอง

วิธีขัด

พีซี

UPC

APC

การสูญเสียการแทรก (IL)

≤0.2dB

≤0.2

≤0.3

การสูญเสียผลตอบแทน (RL)

≥45dB

≥50dB

≥60dB

repetitiveness

≤0.1dB

exchangeability

≤0.2

ความทนทาน

> 1000 ครั้ง

อุณหภูมิในการทำงาน (ºC)

-40 ~ 85

อุณหภูมิในการเก็บรักษา (ºC)

-40 ~ 85

ความยาว

ที่กำหนดเอง


ข้อมูลการสั่งซื้อ:

สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord

ประเภทตัวเชื่อมต่อ

ตัวยึดเซรามิค
End Face

เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล

(mm)

Simplex / เพล็กซ์

สถานะโสด
/ Multi-โหมด

ความยาว

(เมตร)

เอฟซี PC / UPC / APC Φ0.9, Φ2, Φ3 Simplex / เพล็กซ์ เอสเอ็ม / เอ็มเอ็ม ที่กำหนดเอง
เซาท์แคโรไลนา PC / UPC / APC Φ0.9, Φ2, Φ3 Simplex / เพล็กซ์ เอสเอ็ม / เอ็มเอ็ม ที่กำหนดเอง

เซนต์

PC / UPC

Φ0.9, Φ2, Φ3

Simplex / เพล็กซ์

เอสเอ็ม / เอ็มเอ็ม

ที่กำหนดเอง

LC

PC / UPC

Φ0.9, Φ2

Simplex / เพล็กซ์

เอสเอ็ม / เอ็มเอ็ม

ที่กำหนดเอง

หมู่

PC / UPC

Φ0.9, Φ2

Simplex / เพล็กซ์

เอสเอ็ม / เอ็มเอ็ม

ที่กำหนดเอง

MTRJ

PC / UPC

Φ0.9, Φ2

คู่

เอสเอ็ม / เอ็มเอ็ม

ที่กำหนดเอง


รูปภาพสินค้า:

รายละเอียดการติดต่อ
TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.

ผู้ติดต่อ: Ms. Vicky Tan

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ