• TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
    Andy Mikhaiel
    ราคาของคุณช่วยให้ฉันชนะคำสั่งซื้อขอบคุณมากจะส่งคุณเพิ่มใบสั่งซื้อ
  • TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
    Baher Pavel
    การจัดส่งที่รวดเร็วและน่าตื่นตาตื่นใจฉันมีความสุขที่ได้รับก่อนเวลาครบกำหนด
  • TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
    Philip Pronk
    ขอบคุณลูกค้าของฉันลูกค้าของเรารักคุณภาพยอดเยี่ยมของสายแพทช์
ชื่อผู้ติดต่อ : Vicky Tan
หมายเลขโทรศัพท์ : 86-19129987302
WhatsApp : +8619129987302

สายไฟเบอร์ออปติก LSZH สายไฟ Aqua OM4 2.0 มิลลิเมตรการสูญเสียการรับส่งข้อมูลสูง

สถานที่กำเนิด จีน
ชื่อแบรนด์ TTI/OEM/ODM
ได้รับการรับรอง ISO, SGS, ROHS
หมายเลขรุ่น LC-ST-OM3
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ พีซี 20
ราคา Negotiation
รายละเอียดการบรรจุ ถุง PE / กล่องกระดาษแข็ง
เวลาการส่งมอบ 2-3 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน T/T ตะวันตกสหภาพ Paypal
สามารถในการผลิต 8000 ชิ้น / วัน
รายละเอียดสินค้า
ประเภทตัวเชื่อมต่อ SC-SC ประเภทไฟเบอร์ OM3 / OM4
ประเภทสายเคเบิ้ล คู่ Cable OD 2.0mm
Cable Jacket เสื้อพีวีซี / LSZH / OFNP สีสายเคเบิล Aqua, Purple, Violet หรือแบบกำหนดเอง
แสงสูง

fiber optic jumper

,

fiber optic cable patch cord

รายละเอียดสินค้า

สายไฟเบอร์ออปติก LSZH สายไฟ Aqua OM4 2.0 มิลลิเมตรการสูญเสียการรับส่งข้อมูลสูง
 

รายละเอียด:

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกเหมาะสำหรับสายจัมเปอร์อุปกรณ์เชื่อมต่อและการเชื่อมต่อที่ทำงาน
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกทั้งหมดผลิตขึ้นด้วยชั้นโทรคมนาคมและผลิตภัณฑ์ขัดเงา A และได้รับการทดสอบจากโรงงาน 100% เพื่อให้ได้มาตรฐาน TIA / EIA-568-B-3

สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์มีให้เลือกทั้งแบบ Singlemode และ Multimode fiber optic cable ในรุ่น Simplex และ Duplex

คุณสมบัติ:

ตัวเชื่อมต่อ: SC, LC, FC, ST, MTRJ, MU, MPO, DIN

ประเภทไฟเบอร์: Singlemode หรือ Multimode

หน้าแปลนปลาย: UPC, APC

เส้นผ่าศูนย์กลางสายเคเบิล: 3.0 มม., 2.0 มม., 0.9 มม., 0.25 มม

ความยาวสายเคเบิล: 1M, 3M, 5M หรือแบบกำหนดเอง

เสื้อคลุมสายเคเบิ้ล: PVC, LSZH, OFNR, OFNP, PE

สายเคเบิ้ล: Simplex, Duplex

การประยุกต์ใช้:

การสื่อสารโทรคมนาคม

อุปกรณ์ทดสอบ
การยุติอุปกรณ์ที่ใช้งานอยู่

เครือข่ายท้องถิ่น

เครือข่ายการประมวลผลข้อมูล

ไฟเบอร์ออฟติคัล CATV

ระบบสื่อสารออปติคัล

รายละเอียด:

โหมด เอสเอ็ม เอ็มเอ็ม
ขัด พีซี APC UPC พีซี UPC
การสูญเสียการแทรก ≤0.3dB UPC≤0.3dB APC≤0.3dB APC≤0.3dB APC≤0.3dB
การสูญเสียผลตอบแทน PC≥52dB APC≥65dB UPC≥55dB PC≥35dB UPC≥35dB

exchangeability

≤0.2dB
สเปรย์เกลือ ≤0.2dB
การสั่นสะเทือน (550Hz 1.5mm) ≤0.1dB
เอเพ็กซ์ออฟเซต 0μm≤≤50μm
รัศมีความโค้ง 7mm≤≤25mm
ความชื้น (+ 25 + 65 93 RH100 ชั่วโมง) ≤ 0.2db
ประเภทสายเคเบิ้ล TypeSimplex, Duplex, Fan-Out
ประเภทตัวเชื่อมต่อ LC, SC, FC, ST, MU, MPO, MTRJ, DIN, SMA, FDDI


ข้อมูลการสั่งซื้อ:

เซาท์แคโรไลนา / UPC-SC / UPC-OM4-DX-2.0mm-1M

ประเภทตัวเชื่อมต่อ

ตัวยึดเซรามิค
End Face

เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล

Simplex / เพล็กซ์

สถานะโสด
/ Multi-โหมด

ความยาว

เอฟซี

PC / UPC / APC

Φ0.9, Φ2, Φ3

Simplex / เพล็กซ์

เอสเอ็ม / เอ็มเอ็ม

ที่กำหนดเอง

เซาท์แคโรไลนา

PC / UPC / APC

Φ0.9, Φ2, Φ3

Simplex / เพล็กซ์

เอสเอ็ม / เอ็มเอ็ม

ที่กำหนดเอง

เซนต์

PC / UPC

Φ0.9, Φ2, Φ3

Simplex / เพล็กซ์

เอสเอ็ม / เอ็มเอ็ม

ที่กำหนดเอง

LC

PC / UPC

Φ0.9, Φ2

Simplex / เพล็กซ์

เอสเอ็ม / เอ็มเอ็ม

ที่กำหนดเอง

หมู่

PC / UPC

Φ0.9, Φ2

Simplex / เพล็กซ์

เอสเอ็ม / เอ็มเอ็ม

ที่กำหนดเอง

MTRJ

PC / UPC

Φ0.9, Φ2

คู่

เอสเอ็ม / เอ็มเอ็ม

ที่กำหนดเอง


รูปภาพสินค้า:


ฝากข้อความ
แนะนำผลิตภัณฑ์