ประเทศจีน สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord ผู้ผลิต
TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
บ้าน ผลิตภัณฑ์สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord

FC ไฟเบอร์ออปติกแพทช์สายไฟเบอร์ด้วยไฟเบอร์ G657A1, LSZH Armored Fiber Patch Cable

ได้รับการรับรอง
อย่างดี สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
อย่างดี สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
งานแสดงนิทรรศการ
ความคิดเห็นของลูกค้า
ราคาของคุณช่วยให้ฉันชนะคำสั่งซื้อขอบคุณมากจะส่งคุณเพิ่มใบสั่งซื้อ

—— Andy Mikhaiel

การจัดส่งที่รวดเร็วและน่าตื่นตาตื่นใจฉันมีความสุขที่ได้รับก่อนเวลาครบกำหนด

—— Baher Pavel

ขอบคุณลูกค้าของฉันลูกค้าของเรารักคุณภาพยอดเยี่ยมของสายแพทช์

—— Philip Pronk

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

FC ไฟเบอร์ออปติกแพทช์สายไฟเบอร์ด้วยไฟเบอร์ G657A1, LSZH Armored Fiber Patch Cable

ประเทศจีน FC ไฟเบอร์ออปติกแพทช์สายไฟเบอร์ด้วยไฟเบอร์ G657A1, LSZH Armored Fiber Patch Cable ผู้ผลิต
FC ไฟเบอร์ออปติกแพทช์สายไฟเบอร์ด้วยไฟเบอร์ G657A1, LSZH Armored Fiber Patch Cable ผู้ผลิต FC ไฟเบอร์ออปติกแพทช์สายไฟเบอร์ด้วยไฟเบอร์ G657A1, LSZH Armored Fiber Patch Cable ผู้ผลิต FC ไฟเบอร์ออปติกแพทช์สายไฟเบอร์ด้วยไฟเบอร์ G657A1, LSZH Armored Fiber Patch Cable ผู้ผลิต FC ไฟเบอร์ออปติกแพทช์สายไฟเบอร์ด้วยไฟเบอร์ G657A1, LSZH Armored Fiber Patch Cable ผู้ผลิต

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: TTI
ได้รับการรับรอง: ISO, SGS, ROHS
หมายเลขรุ่น: FC-LC-SM-SX

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: พีซี 20
ราคา: Negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: ถุง PE
เวลาการส่งมอบ: 2-3 วัน
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
ประเภทตัวเชื่อมต่อ: FC LC ปลายหน้าผาก: UPC
ประเภทไฟเบอร์: G657A1 Singlemode ประเภทสายเคเบิ้ล: เริม
Cable OD: 3.0mm Cable Jacket: เสื้อนอก LSZH
ความยาวสายเคเบิล: 1M, 2M หรือปรับแต่งเอง สีสายเคเบิล: สีฟ้าหรือปรับแต่งเอง

FC ไฟเบอร์ออปติกแพทช์ไฟเบอร์กับ G657A1 ไฟเบอร์, Armored LSZH สายไฟเบอร์


รายละเอียด:

สายไฟเบอร์แพทช์เหมาะสำหรับสายจัมเปอร์อุปกรณ์เชื่อมต่อและการเชื่อมต่อที่ทำงาน

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกทั้งหมดผลิตขึ้นโดยมีเกรดเทอร์มินัสและขัดเงาและได้รับการทดสอบจากโรงงาน 100% เพื่อให้ได้มาตรฐาน TIA / EIA-568-B-3

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกมีทั้งแบบมัลติ (62.5 / 125μmและ50/1125μm) และสายเคเบิลแบบ singlemode ในรุ่น duplex และ simplex

คุณสมบัติ:

แลกเปลี่ยนที่ดี

ความทนทานที่ดี

มีเสถียรภาพในอุณหภูมิสูง

การสูญเสียการแทรกต่ำและการสูญเสียการสะท้อนกลับสูง

สอดคล้องกับข้อกำหนดของ IEC, TIA / EIA, NTT และ JIS


การประยุกต์ใช้:


Gigabit Ethernet

วิดีโอ ; มัลติมีเดีย; CATV

การติดตั้งพื้นที่

การสิ้นสุดอุปกรณ์ที่ใช้งานอยู่

T เครือข่ายการสื่อสารโทรคมนาคม

เครือข่ายท้องถิ่น


รายละเอียด:

สเปค

หน่วย

FC, SC, LC / เคเบิลหุ้มเกราะ

ST, MU

MT-RJ, MPO

D4

เอสเอ็ม

เอ็มเอ็ม

เอสเอ็ม

เอ็มเอ็ม

เอสเอ็ม

เอ็มเอ็ม

เอสเอ็ม

พีซี

UPC

APC

พีซี

พีซี

UPC

พีซี

พีซี

UPC

พีซี

พีซี

APC

การสูญเสียการแทรก

เดซิเบล

≤0.3

≤0.2

≤0.3

≤0.2

≤0.3

≤0.2

≤0.2

≤0.3

≤0.2

≤0.2

≤0.3

≤0.3

กลับสูญเสีย

เดซิเบล

≥45

≥50

≥60

≥30

≥45

≥50

≥30

≥45

≥50

≥35

≥50

≥60

ความยาวคลื่น

นาโนเมตร

850,1310

850,1310

850,1310

850,1310

interchangeability

เดซิเบล

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

การสั่นสะเทือน

เดซิเบล

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

อุณหภูมิในการทำงาน

° C

-40 ~ 75

-40 ~ 75

-40 ~ 75

-40 ~ 75

อุณหภูมิในการจัดเก็บ

° C

-45 ~ 85

-45 ~ 85

-45 ~ 85

-45 ~ 85

เส้นผ่าศูนย์กลางสายเคเบิล

มิลลิเมตร

φ3.0, φ2.0, φ0.9

φ3.0, φ2.0, φ0.9

φ3.0, φ2.0, φ0.9

φ3.0, φ2.0, φ0.9

ข้อมูลการสั่งซื้อ:

เอฟซี / UPC-LC / UPC-SM-SX-3.0mm-1M

เอฟซี

/

UPC

-

LC

/

UPC

/

เอสเอ็ม

-

SX

/

3.0

-

1M

1

2

3

2

4

5

6

7

1

ตัวเชื่อมต่อ # 1: LC, SC, FC, ST, DIN, D4, MU, MTRJ ฯลฯ

2

วิธีการเล็ง: UPC & APC (สำหรับ MTRJ, F = หญิง, M = ชาย)

3

ตัวเชื่อมต่อ # 2: LC, SC, FC, ST, DIN, D4, MU, MTRJ, Pigtail ฯลฯ

4

ประเภทสายเคเบิล: SM (9 / 125μm), MM (50 / 125μmและ 62.5 / 125μm), OM3, OM4

5

หมายเลขไฟเบอร์: SX (Simplex) หรือ DX (Duplex), 2/4/6/8 หลัก ...

6

เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: 2.0 = Ø2.0mm, 3.0 = Ø3.0mm, 0.9 = Ø0.9มม. เป็นต้น

7

ความยาวสายเคเบิล: 3 เมตร (ความยาวเป็นเมตร)


รูปภาพสินค้า:

รายละเอียดการติดต่อ
TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.

ผู้ติดต่อ: Ms. Vicky Tan

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ